રાજસ્થાનના આબુરોડમાં લગ્ન ની લાલચ આપી સગીર બાળાને ભગાડવાનો મામલો. એસપીએ આપ્યા તપાસના આદેશ. - Asia's Largest Independent News Service

Asia's Largest Independent News Service

A 24×7 Video/Photo News Agency.

રાજસ્થાનના આબુરોડમાં લગ્ન ની લાલચ આપી સગીર બાળાને ભગાડવાનો મામલો. એસપીએ આપ્યા તપાસના આદેશ.

GNA RAJASTHAN – RAKESH SHARMA

રાજસ્થાનના આબુરોડમાં લગ્ન ની લાલચ આપી સગીર બાળાને ભગાડવાનો મામલો. સામૂહિક દુષ્કર્મ આચર્યું હોવાની માહિતી આવી સામે.. આબુરોડ પાસે ના સદર વિસ્તારના સકોડા ગામનો બનાવ. પીડિતા ના પિતા એ 13 વર્ષ ની પુત્રીની સામૂહિક દુષ્કર્મ ની ફરિયાદ પોલીસ ચોપડે નોંધાવી. 4 સપ્ટેમ્બર ના રોજ ઘટના બની હતી.

આ ઘટના મા બંને આરોપીઓ પણ સગીર. અત્યાર સુધી પીડિતા અને આરોપીઓ સુધી પોલીસ પહોંચી સકી નથી. સિરોહી એસપી આજે આબુરોડ સદર પોલીસ મથકે અને ગિરવર ચોકી ની મુલાકાત લીધી. બે દિવસ અગાઉ પીડિતા ના પિતાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ આપી હતી. એસપી પૂજા અવાના એ ચાર ટીમ બનાવી તપાસ ઝડપી કરવા સૂચના આપી