Asia's Largest Independent News Service

A 24×7 Video/Photo News Agency.

બીસીસીઆઈએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે એમપીએલ સ્પોર્ટ્સને ફિશિયલ કિટ પ્રાયોજક તરીકે જાહેરાત કરી

GNA INDIA – SAGAR ZALA

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના નવા કીટ સ્પોન્સર અને સત્તાવાર કમર્શિયલ પાર્ટનર મોબાઇલ પ્રીમિયર લીગ (MPL) ભારતનું સૌથી મોટું ઈ-સ્પોર્ટ્સ પ્લેટફોર્મ છે. નવી ભાગીદારી મુજબ MPL હવે નવેમ્બર 2020થી ડિસેમ્બર 2023 સુધી ભારતીય ટીમનું કીટ સ્પોન્સર રહેશે.

ત્રણ વર્ષના સોદાના ભાગ રૂપે, એમપીએલ સ્પોર્ટ્સની ડિઝાઇન અને ઉત્પાદિત જર્સી મેન્સ, વુમન્સ અને અન્ડર -19 ભારતીય ક્રિકેટ ટીમો પહેરી શકશે

ભારતીય ક્રિકેટ નિયંત્રણ બોર્ડ (બીસીસીઆઈ) એ મંગળવારે એમપીએલ સ્પોર્ટ્સ, ભારતના સૌથી મોટા એસ્પોર્ટ્સ પ્લેટફોર્મ, મોબાઇલ પ્રીમિયર લીગના એથ્લેઇઝર વસ્ત્રો અને સ્પોર્ટસ વેપારી બ્રાન્ડ સાથેની ભાગીદારીની જાહેરાત કરી, નવી કિટ પ્રાયોજક અને ભારતીય ક્રિકેટ માટે સત્તાવાર વેપારી ભાગીદાર તરીકે ટીમ.

નવી-શામેલ વ્યૂહાત્મક ભાગીદારી હેઠળ, એમપીએલ સ્પોર્ટ્સે નવેમ્બર 2020 થી ડિસેમ્બર 2023 સુધી ત્રણ વર્ષનો કરાર કર્યો છે. બીસીસીઆઈ સાથે એમપીએલ સ્પોર્ટસના સહયોગથી આગામી ભારતના Australiaસ્ટ્રેલિયા પ્રવાસ, 2020-21 સાથે પ્રારંભ થશે, જેમાં ટીમ ઇન્ડિયા રમતગમત જોશે નવી જર્સી.

વરિષ્ઠ પુરુષો અને મહિલાઓ અને અન્ડર -19 ટીમો પણ નવી કિટ્સ માટેના સોદાનો એક ભાગ છે.

ટીમ ઈન્ડિયાની જર્સીઓ ઉપરાંત, એમપીએલ સ્પોર્ટ્સ પણ લાઇસન્સ પ્રાપ્ત ટીમ ઇન્ડિયા વેપારીનું વેચાણ કરશે. એમપીએલ સ્પોર્ટ્સ ચાહકોને પોસાય તેવા ભાવે જર્સી અને તેની વિશાળ શ્રેણીની ટીમ ઇન્ડિયા વેપારી આપશે.

બીસીસીઆઈના માનદ સચિવ શ્રી જય શાહે જણાવ્યું હતું કે, “ભાગીદારીથી ટીમ ઈન્ડિયા અને દેશમાં રમતગમતના વેપાર માટે નવી સીમા તરફ દોરી જાય છે. અમે આ ક્ષેત્રમાં ધરાવે છે તેની સંભવિતતાને ટેપ કરવા માટે એમ.પી.એલ. સ્પોર્ટ્સ જેવી યુવા ભારતીય બ્રાન્ડ સાથે કામ કરવા માટે આગળ જુઓ. આ ભાગીદારીનો ઉદ્દેશ ફક્ત દેશમાં જ નહીં પરંતુ વૈશ્વિક સ્તરે ક્રિકેટ ચાહકો માટે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની જર્સી સહિતની ઉચ્ચ ગુણવત્તાની ભારતીય ક્રિકેટ ચાહક વેપારી સુવિધાને પહોંચાડવાનો છે. ”

બીસીસીઆઈના પ્રમુખ શ્રી સૌરવ ગાંગુલીએ જણાવ્યું હતું કે, “2023 સુધી ભારતીય પુરુષ અને મહિલા રાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ ટીમની કિટ પ્રાયોજક તરીકે એમપીએલ સ્પોર્ટ્સની નિમણૂક સાથે ભારતીય ક્રિકેટ માટે નવા યુગની શરૂઆતની જાહેરાત કરવામાં અમને આનંદ થાય છે. અમે આગળ જોઈ રહ્યા છીએ. એમપીએલ સ્પોર્ટ્સ ટીમની કિટમાં એક નવો અધ્યાય ઉમેરશે, અને ટીમ ઈન્ડિયાને ખુશ કરનારા બિલિયન વત્તા ચાહકોની સરળ અને અનુકૂળ પહોંચમાં Bફિશિયલ બીસીસીઆઈ લાઇસન્સ મેળવેલ વેપારી મંડળ લાવે. “

ભાગીદારી અંગે ટિપ્પણી કરતાં, એમ.પી.એલ. અને એમ.પી.એલ. સ્પોર્ટ્સના એસ.વી.પી., શ્રી અભિષેક માધવને કહ્યું: “ભારત એક અબજ ક્રિકેટ ચાહકો સાથેનું બજાર છે અને આપણે ભારતમાં અન્ડરપેરેટેડ વેપારી બજારમાં ઘણી સંભાવનાઓ જોયે છે. અમે આશા રાખીએ કે બીસીસીઆઈ સાથે નજીકથી ભાગીદારી કરીશું અને તમામ પ્રકારની ટીમ ઇન્ડિયા વેપારી જનતા સુધી લઈ જઈશું – offlineફલાઇન તેમજ સસ્તું ભાવે distributionનલાઇન વિતરણ સાથે. ભારતીય રાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ ટીમ સાથે જોડાણ આપણા માટે ખૂબ જ ગૌરવની વાત છે અને અમે ઇચ્છીએ છીએ કે દેશના દરેક ચાહકો પણ આ જ રીતે અનુભવે અને તેઓ જે વેપારી વસ્તુઓને ગર્વથી રજૂ કરી શકે તેમાં પ્રવેશ કરે. “

એમ.પી.એલ. સ્પોર્ટ્સ રમત-ગમત અને રમત-ગમતના વસ્ત્રોથી માંડીને ક્રિકેટ ઉપકરણો સુધીના અન્ય એસેસરીઝ, તેમજ માસ્ક, કાંડા બેન્ડ્સ, ફૂટવેર અને હેડગિયર, વગેરે જેવા વિવિધ પોસાય ઉત્પાદનો પ્રદાન કરે છે. બ્રાંડ પણ પરવડે તેવા ઉચ્ચ પ્રદર્શનના કપડાં અને એસેસરીઝ સમર્પિત કરવાની યોજના ધરાવે છે. એસ્પોર્ટ્સ ચાહકોને.